देश-विदेश

उत्तर प्रदेश विधानसभा निवडणुकीत मुस्लिम-यादव युतीने भाजपला पराभूत करू शकत नाही-असदुद्दीन ओवैस

लखनौ /वृत्तसंस्था- अखिल भारतीय मजलिस-ए-इत्तेहादुल मुस्लिमीनचे अध्यक्ष, असदुद्दीन ओवैसी, राष्ट्रीय स्वयंसेवक संघ (RSS)
RSS) आणि योगी सरकारवर हल्ला केला. मुसळधार पावसात त्यांनी जोरदार भाषण केले. असदुद्दीन ओवैसी म्हणाले की मुस्लिम-यादव संयोजन भाजपला हरवू शकत नाही. भाजपला पराभूत करण्यासाठी यासाठी A ते Z संयोजन तयार करावे लागेल. जर तो (अखिलेश यादव) असा विचार करेल की १%% मुस्लिमांनी त्याला मत दिले असते आणि जर त्यांनी या मतांवर राजकारण केले तर असे होऊ शकत नाही.

भाजपाला पराभूत करण्यासाठी A ते Z संयोजन तयार करावे लागेल. जर तो (अखिलेश यादव) विचार करेल की १%% मुस्लिम त्यांना मत देत राहतील आणि ते या मतांवर राजकारण करतील, मग असे होऊ शकत नाही. मुसळधार पावसात त्यांनी जोरदार भाषण केले.

एआयएमआयएम प्रमुख म्हणाले की, संपूर्ण यूपीमध्ये भाजपविरोधात संताप आहे. आम्ही भाजप-काँग्रेस वगळता कोणत्याही पक्षाशी युती करण्यास तयार आहोत. एआयएमआयएम प्रमुख म्हणाले की, संपूर्ण यूपीमध्ये भाजपविरोधात संताप आहे. आम्ही भाजप-काँग्रेस वगळता कोणत्याही पक्षाशी युती करण्यास तयार आहोत.

एआयएमआयएम प्रमुख म्हणाले की, संपूर्ण यूपीमध्ये भाजपविरोधात राग आहे, जर हा राग असेल तर आमचा विश्वास आहे. भाजपला पराभवात रूपांतरित करायचे असेल तर आपल्याला त्यांचा एकत्रित सामना करावा लागेल. प्रशासनाच्या सर्व मुद्द्यांवर भाजप अपयशी ठरला असल्याचे सिद्ध झाले. एकत्र निवडणुका लढणे फायदेशीर ठरेल.

यूपी निवडणुकीवर AIMIM चे प्रमुख असदुद्दीन ओवैसी म्हणाले की आम्ही ओपी राजभर यांचा सहभाग संकल्प मोर्चा आहोत चा भाग आहेत. शिवपाल यादव यांच्या निवासस्थानी आम्ही दोन बैठका घेतल्या. आमच्याकडे ओपी राजभर आणि शिवपाल आहेत. यादव यांनी दोघांना सांगितले की, आम्ही भाजप-काँग्रेस वगळता कोणत्याही पक्षाशी युती करण्यास तयार आहोत.

असदुद्दीन ओवैसी यांनी संघप्रमुख मोहन भगत यांच्या वक्तव्यावर टीका केली नाही. असदुद्दीन ओवैसी, अखिल भारतीय मजलिस-ए-इत्तेहादुल मुस्लिमीन (RSS) चे अध्यक्ष सरसंघचालकांनी मोहन भागवत यांच्या भाषणावर टीका केली आणि ते पूर्ण खोटे आणि अर्धसत्य असल्याचे सांगितले. लोकसंख्या धोरण, कलम 370 च्या तरतुदी रद्द करण्यासाठी ओवेसींनी शुक्रवारी रात्री अनेक ट्विट केले. आणि इतर मुद्द्यांवर भागवत यांच्या विधानावर टीका केली. ओवेसी म्हणाले, “नेहमीप्रमाणे भागवत यांचे भाषण त्यात खोटे आणि अर्धसत्य होते. लोकसंख्या धोरण
फोन केला आणि पुन्हा हे खोटे सांगितले की मुस्लिम आणि ख्रिश्चनांची लोकसंख्या वाढली आहे. मुस्लिम लोकसंख्या सर्वात वेगवान दराने दर वाढ कमी झाली आहे. लोकसंख्याशास्त्रीय असंतुलन नाही. ” ते म्हणाले की बालविवाहाचे लिंग परीक्षेसारख्या सामाजिक वाईट गोष्टींची काळजी करण्याची गरज आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Share
pg slot https://slotbet.online/